KORUS Aike da abincinka, a bisa ruwaye, Gama za ka same shi, bayan ƴan kwanaki. (2x) 1) Ga wasu bayi uku, aka yi kiransu, Ubangijinsu ya damƙa, masu dukiyarsa. Ga wani talent biyar, ga wani talent biyu, Ga wani talent ɗaya, gwalgwadon kowa. (Solo: "Ɗan'uwa.") Korus 2) Bawa mai talent biyar, da mai talent biyu, Suka fidda tsoro, suka yi bangaskiya. Suka jujjuya kuɗin, suka sami riɓa, Ubangijinsu ya sa, masu albarka. (Solo: "Ƴar'uwa") Korus 3) Bawa mai talent ɗaya, shi kuwa ya ji tsoro, Ya yi haƙi a ƙasa, ya ɓoye talent nan. Ubangijinsa ya ce, kai mugun bawa, Ku jefa cikin, baƙin duhu. (Solo: "Duka") Korus 4) Ƴan'uwa mu yi koyi, da mai talent biyar, Mu fidda tsoro, mu yi bangaskiya. Mu aike da abincinmu, a bisa ruwaye, Gama za mu same shi, bayan kwanaki. KorusNa Krista, Pána svého Яке Чудове ім'я Твоє Náš Pane, zůstaň s námi Bizler Rab'bi Sevmek İçin Yaratıldık ھەممە خەلىق بىللە چاۋاك چال После проливных дождей يا أبو قلب طيب พระเจ้าผู้ทรงเป็นทุกสิ่ง Jaratylys án salady How Deep the Fathers Love for Us
Song not available - connect to internet to try again?